കാഹളധ്വനി
കാലഘട്ടത്തിൻറെ ശബ്ദം

ജോർജ് ജേക്കബ്(ലവി – 61 വയസ്സ്): കർത്തൃസന്നിധിയിൽ

പത്തനാപുരം: സഹോ. ജോർജ് ജേക്കബ്(ലവി – 61 വയസ്സ്), തെക്കേടത്ത് കടത്താശ്ശേരിൽ, 2023 ജനുവരി 18-ന് കർത്താവിന്റെ സന്നിധിയിൽ ചേർക്കപ്പെട്ടു. പരേതരായ ടി കെ ചാക്കോയുടെയും ശോശാമ്മ ചാക്കോയുടെയും മൂത്ത മകനാണ്. ഭാര്യ: ചേച്ചി. ആലീസ് ജോർജ്, യുഎസ്എ
കുട്ടികൾ: ജോനാഥൻ, യുഎസ്എ & ജൂലിയറ്റ്, യുഎസ്എ

സഹോദരങ്ങൾ: ഡോക്ടർ : മാത്യു ജേക്കബ്, യുഎസ്എ & ഷേർലി എഡ്‌വേഡ്സ് യു. എസ്. എ.

ശവസംസ്കാര വിശദാംശങ്ങൾ: 2023 ജനുവരി 25-ന് (ബുധൻ) രാവിലെ 9:30 മുതൽ കല്ലുംകടവിനടുത്തുള്ള കലഞ്ഞൂർ ബ്രദറൺ ക്രിസ്ത്യൻ ചർച്ച് ഹാളിൽ നടത്തപ്പെടും, തുടർന്ന് മൃതദേഹം അസംബ്ലി സെമിത്തേരിയിൽ സംസ്‌കരിക്കും.

തത്സമയ സ്ട്രീമിംഗ് വിശദാംശങ്ങൾ പിന്നീട് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യും. സ്വർഗ്ഗീയമായ ആശ്വാസത്തിനും ശക്തിക്കും വേണ്ടി നമുക്ക് കുടുംബത്തെ ദൈവസന്നിധിയിൽ സമർപ്പിക്കാം. കർത്താവ് അവർക്ക് കൃപ നൽകട്ടെ, ദൈവവചനത്താൽ അവരെ ആശ്വസിപ്പിക്കട്ടെ. സംസ്കാര ചടങ്ങുകളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് യാത്ര ചെയ്യുന്ന കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കും പ്രിയപ്പെട്ടവർക്കും വേണ്ടി പ്രാർത്ഥിക്കുക. ശവസംസ്കാര ശുശ്രൂഷയിലൂടെ ദൈവനാമം മഹത്വപ്പെടാൻ ദയവായി പ്രാർത്ഥിക്കുക.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, ദയവായി ബന്ധപ്പെടുക: +91-6238971990.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More