കാഹളധ്വനി
കാലഘട്ടത്തിൻറെ ശബ്ദം

കർത്തൃ സന്നിധിയിൽ : മാത്യു ഫിലിപ്പ് (75 വയസ്സ്)

പത്തനംതിട്ട: മാത്യു ഫിലിപ്പ് (75 വയസ്സ്), ആനിക്കാട് ബ്രദറൻ അസംബ്ലി അംഗം, (നേപ്പാളിലെ പൊഖാറയിലായിരുന്നു), 2023 ജനുവരി 11-ന് കർത്തൃ സന്നിധിയിൽ ചേർക്കപ്പെട്ടു. അദ്ദേഹം ക്രിസ്തുവിൽ ഒരു പ്രിയപ്പെട്ട സഹോദരനായിരുന്നു. നേപ്പാളിലെ മാസ്റ്റേഴ്സ് വൈൻയാർഡിൽ 45 വർഷം ജോലി ചെയ്തു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രവർത്തനത്തിന്റെ ഫലമായി അനേകർ കർത്താവിന്റെ അടുക്കൽ വരികയും രണ്ട് അസംബ്ലികൾ രൂപീകരിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്തു. ആ അസംബ്ലികളിലൊന്നിൽ 1000-ത്തിലധികം സഹോദരങ്ങൾ ആരാധനയ്ക്കായി ഒത്തുകൂടുന്നു. രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ക്യാൻസർ ബാധിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് വരാൻ നിർബന്ധിതനായി. കഠിനമായ വേദന അനുഭവിക്കുകയായിരുന്നു. രോഗമോ വേദനയോ ദുഃഖമോ ഇല്ലാത്ത ദാസനെ വീട്ടിലേക്ക് ദാസനെ  വിളിച്ചത് കർത്താവിനെ സന്തോഷമായി.
ഭാര്യ: ചേച്ചി. എൽസി മാത്യു
മക്കൾ: ഡെന്നിസ് മാത്യു & ജാനറ്റ് ഗ്രേസ് ജോർജ് (ഐടി, ടിഎംഎംഎച്ച്, തിരുവല്ല) & റേച്ചൽ മാത്യു
ശവസംസ്കാര വിശദാംശങ്ങൾ: നാളെ (ജനുവരി 13, 2023) സംസ്കാര ശുശ്രൂഷകൾ നാളെ (ജനുവരി 13, 2023) രാവിലെ 10 മണി മുതൽ ആനിക്കാട് ബ്രദറൻ അസംബ്ലി ഹാളിൽ നടത്തപ്പെടും, മൃതദേഹം ഉച്ചയ്ക്ക് 12:30 ന് ശേഷം ആനിക്കാട് ബ്രദറൻ സെമിത്തേരിയിൽ സംസ്കരിക്കും.
സ്വർഗ്ഗീയ ആശ്വാസത്തിനും ശക്തിക്കും വേണ്ടി നമുക്ക് കുടുംബാംഗങ്ങളെ കൃപയുടെ സിംഹാസനത്തിലേക്ക് ഉയർത്താം. കർത്താവ് അവർക്ക് സ്വർഗ്ഗീയ കൃപയും സമാധാനവും ശക്തിയും നൽകുകയും ദൈവവചനത്താൽ അവരെ ആശ്വസിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യട്ടെ.
സംസ്കാര ചടങ്ങുകളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് യാത്ര ചെയ്യുന്ന കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കും പ്രിയപ്പെട്ടവർക്കും വേണ്ടി പ്രാർത്ഥിക്കുക. ശവസംസ്കാര ശുശ്രൂഷയിലൂടെ ദൈവനാമം മഹത്വപ്പെടാൻ ദയവായി പ്രാർത്ഥിക്കുക.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, Evg. ഗോഡ്‍ലി കുര്യൻ, ആനിക്കാട്: +91-9446712088.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More