കാഹളധ്വനി
കാലഘട്ടത്തിൻറെ ശബ്ദം

ആബേൽ – അടിയന്തര പ്രാർത്ഥന – ക്ഷണിക്കുന്നു

ആബെൽ (സുവി. സ്റ്റാലിൻ ദാസ് മൂത്തമകൻ)
തിരുവനന്തപുരം
അടിയന്തിര പ്രാർത്ഥന അഭ്യർത്ഥന

മാസ്റ്റർ ആബെൽ (സുവി. സ്റ്റാലിൻ ദാസ് മൂത്തമകൻ)
തിരുവനന്തപുരം

ഹാബെലിനായി (11 വയസ്സ്) ദയവായി പ്രാർത്ഥിക്കുക. 2021 ഫെബ്രുവരി 13 ന് തിരുവനന്തപുരത്തെ എസ്എടി ഹോസ്പിറ്റലിൽ അടിയന്തര അപ്പെൻഡെക്ടമിക്ക് വിധേയനായിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന് ട്യൂമർ ഉണ്ടായിരുന്നു, ഇത് വയറ്റിൽ അണുബാധയുണ്ടാക്കി. പോസ്റ്റ് ഓപ്പറേറ്റീവ് ഐസിയുവിലേക്ക് മാറ്റി.

ഫെബ്രുവരി 17, 2021 ന് അപ്‌ഡേറ്റ്  

ഹാബെലിനായി പ്രാർത്ഥിക്കുന്നത് തുടരുക. അദ്ദേഹത്തെ ക്രിട്ടിക്കൽ കെയർ ഐസിയുവിലേക്ക് മാറ്റുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന് പനിയും അയഞ്ഞ ചലനവുമുണ്ട്. കുറച്ച് ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പ് അദ്ദേഹത്തിന് COVID ഉണ്ടായിരുന്നു. അതിനാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശരീരം മരുന്നുകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നില്ല. ഗുരുതരാവസ്ഥയിലാണ്.

വേഗത്തിലും പൂർണ്ണവുമായ വീണ്ടെടുപ്പിനായി ദിവ്യ ഇടപെടലിനായി ദയവായി പ്രാർത്ഥിക്കുക.ഫെബ്രുവരി 24, 2021 ന് അപ്‌ഡേറ്റ്  

ദൈവത്തിന്റെ അളവറ്റ ക്യപയാൽ ആബേലിനെ  ഐ സി യുവിൽ  നിന്നും വാര്ഡിലേയ്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു. തുടർന്നും പൈതലിന്റെ പൂർണ്ണ സൗഖ്യത്തിനായി പ്രാർത്ഥിച്ചാലും…വിശദാംശങ്ങൾക്ക്, ദയവായി സുവി. സ്റ്റാലിൻ ദാസ്നെ ബന്ധപ്പെടുക. 
സ്റ്റാലിൻ ദാസ്: + 91-9656090932
ജപദാസ്, മണക്കല: + 91-9447827707
			

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More